Dunk Tank

Takaitaccen Bayani:

Dunk tanki wani nau'i ne na maganin kashe kwayoyin cuta. A halin yanzu, ana amfani da shi sosai a manyan dakunan gwaje-gwaje. Ainihin aikinsa iri ɗaya ne da akwatin wucewa, amma tsarinsa ya bambanta da akwatin wucewa. Lokacin da ake amfani da shi, buɗe ganyen kofa a gefe ɗaya, cire farantin grid, saka abubuwa kuma sanya farantin grid. Ana nutsar da abubuwan cikin ruwa, sannan a rufe kofa. Bayan an tsaftace abubuwan kuma an lalata su, cire su daga wancan gefe. Tankin dunk kuma yana da nishaɗi ...


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dunk tanki wani nau'i ne na maganin kashe kwayoyin cuta. A halin yanzu, ana amfani da shi sosai a manyan dakunan gwaje-gwaje. Ainihin aikinsa iri ɗaya ne da akwatin wucewa, amma tsarinsa ya bambanta da akwatin wucewa. Lokacin da ake amfani da shi, buɗe ganyen kofa a gefe ɗaya, cire farantin grid, saka abubuwa kuma sanya farantin grid. Ana nutsar da abubuwan cikin ruwa, sannan a rufe kofa. Bayan an tsaftace abubuwan kuma an lalata su, cire su daga wancan gefe. Tankin dunk shima yana da aikin haɗa kofa biyu.

Tankin dunk yana ba da izinin wucewar kayan da ke da zafin zafi ko za a iya gurɓata su ta amfani da maganin kashe ruwa a kan shingen ƙunshewar halittu. Gina daga bakin karfe 304 ana iya amfani da tankin dunk tare da magunguna masu yawa kamar su (phenolics, glutaraldehydes, mahaɗin ammonium quaternary, hydrogen peroxide, alcohols, proteinated iodines, da sodium hypochlorite).

Hakanan ana iya keɓance girman tanki don dacewa da ainihin bukatun masu amfani.

Lura: Ka'idojin biosafety za su tantance wane maganin kashe kwayoyin cuta ne ake amfani da shi, lokacin da aka sake cika shi, da waɗanne abubuwan da ake buƙata.

 

 

 





  • Na baya:
  • Na gaba:

  • KAYAN DA AKA SAMU

    WhatsApp Online Chat!